பிரித்தானியாவின் லீட்ஸ் பகுதியில் கார் ஒன்று மோதியதில் தாயும் குழந்தையும் பரிதாபமாக உயிரிழந்துள்ளனர்.

பிரித்தானியாவின் லீட்ஸ் பகுதியில் வெள்ளை நிற ஆடி கார் ஒன்று கட்டுப்பாட்டை இழந்து ஜாகுவார் டீலர்ஷிப்பின் சுவரில் மோதுவதற்கு முன், தாய் மற்றும் குழந்தை மீது மோதியதால் இருவரும் உயிரிழந்துள்ளனர்.உயிரிழந்த தாயும் குழந்தையும் பாதசாரிகள் என்றும், சாலையை விட்டு விலகிய கார் அவர்கள் மீது மோதியிருக்கலாம் என்றும் பொலிஸார் கருதுகின்றனர்.

திங்கட்கிழமை காலை 8.30 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்த சம்பவத்தில் பெண் மற்றும் குழந்தை இருவரும் பலத்த காயமடைந்துள்ளனர், மேலும் சிறிது நேரத்திலேயே அவர்கள் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டனர்.இவர்களுடன் விபத்து ஏற்படுத்திய காரின் சாரதி உயிருக்கு ஆபத்தான காயங்களுடன் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார் மற்றும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் என்று மேற்கு யார்க்ஷயர் பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

இந்த விபத்து சம்பவம் குறித்து விசாரணை குழுவின் டிடெக்டிவ் இன்ஸ்பெக்டர் பால் கான்ராய் தெரிவித்த கருத்தில், இது முற்றிலும் சோகமான சம்பவம், சம்பந்தப்பட்ட பெண் மற்றும் குழந்தையின் குடும்பத்தை ஆதரிக்க நாங்கள் பணியாற்றி வருகிறோம் என குறிப்பிட்டுள்ளார்.அத்துடன் விபத்து குறித்து நாங்கள் ஏற்கனவே பல சாட்சிகளிடம் பேசினோம், ஆனால் மோதலை அல்லது அதற்கு வழிவகுக்கும் நிகழ்வுகளை நேரில் பார்த்த வேறு எவரிடமும் பேச ஆர்வமாக உள்ளோம் என்று தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த மோதலின் போது அப்பகுதியில் இருந்தவர்கள் அவர்களின் டாஷ்கேம் காட்சிகளை சரிபார்க்கும்படி நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் எனவும் தெரிவித்துள்ளார். 

Von Admin