இன்று Albisriederplatz இல் காலை 10:30 மணியளவில் ஒரு போக்குவரத்து விபத்து ஏற்பட்டது, விபத்து நடந்த இடம் இன்னும் அழிக்கப்படவில்லை.

20 நிமிட பத்திரிகைசெய்தி சாரணர் அறிக்கையின்படி, Albisriederplatz இல் காலை 10:30 மணியளவில் ஒரு போக்குவரத்து விபத்து ஏற்பட்டது. 20 நிமிட பத்திரிகைகோரிக்கையின் பேரில், சூரிச் நகர காவல்துறை விபத்தை உறுதிப்படுத்தியது: „ஒரு டெலிவரி வேன் அந்த நேரத்தில் டிராமுடன் மோதியுள்ளது.“

இந்த விபத்தால் அடையாளம் தெரியாத அளவுக்கு சொத்து சேதம் ஏற்பட்டுள்ளது. எனினும் இந்த விபத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என சூரிச் நகர காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது.

இருப்பினும், விபத்தால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் அல்பிஸ்ரீடர் அப்பாட்மன்ட்டைச் சுற்றி பின்னடைவு ஏற்பட்டதுடன்,  விபத்து நடந்த இடம் இன்னும் சுத்தம் செய்யப்படவில்லை.

இந்த விபத்து சூரிச் போக்குவரத்து நிறுவனத்தின் (VBZ)  டிராம் சம்பந்தப்பட்டதால், VBZ படி, வழி 3 – Zurich, Albisriederplatz, Albisrieden தடுக்கிடப்பட்டது. இதற்கிடையில், பாதையில் ஏற்பட்ட இடையூறு சரிசெய்யப்பட்டுவிட்டது.