சீனாவின் வுஹானில் 2019 ஆம் ஆண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்ட கொரோனா வைரஸ், உலகம் முழுவதும் 221 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளில் பரவி தற்போது தொற்றுநோய்களை ஏற்படுத்துகிறது.

கொரோனா வைரஸைக் கட்டுப்படுத்த தடுப்பூசி முயற்சிகள் தீவிரமடைந்து வருவதால், கொரோனா வைரஸ் தொடர்ந்து உருவாகி, தொடர்ந்து தொற்றுநோய்களை ஏற்படுத்துகிறது. உலகம் முழுவதும் கொரோனா பாதிப்பில் இருந்து குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 38.74 கோடியாக உயர்ந்துள்ளது. இந்நிலையில், சீனாவில் அடுத்த வைரஸ் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது பீதியை ஏற்படுத்தியது.

இது சீனாவின் வடகிழக்கில் உள்ள சாங்ஷானின் தொழில்துறை பகுதியில் அமைந்துள்ளது. நகரத்தின் மக்கள் தொகை சுமார் 90 லட்சம். இந்த நகரத்தில் புதிய வைரஸ் மக்களுக்கு பரவுகிறது. இதையடுத்து, சாங்சுன் நகரம் முழுவதும் ஊரடங்கு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டதுடன் ஏ.பி. செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

சீனாவில் எந்த வகையான வைரஸ் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, எந்த வேகத்தில் பரவியது, ஊரடங்கு உத்தரவு எப்போது விதிக்கப்பட்டது என்பது குறித்த விவரங்கள் எதுவும் வெளியிடப்படவில்லை.

Von Admin