சுவிட்சர்லாந்தில் உள்ள நுகர்வோர் பொதுவான பொருளாதார நிலைமை குறித்து மிகவும் அவநம்பிக்கை கொண்டுள்ளனர், விலைகள் தொடர்ந்து அதிகரித்து வருவதால் குடும்பங்கள் சிரமத்தை உணர்கிறார்கள் என, ஒரு புதிய கணக்கெடுப்பு காட்டுகிறது.

பொருளாதார விவகாரங்களுக்கான மாநில செயலகத்தால் (SECO) திங்களன்று வெளியிடப்பட்ட ஏப்ரல் மாதத் தரவு, சமீபத்திய மாதங்களில் ஒட்டுமொத்த நுகர்வோர் உணர்வு „குறிப்பிடத்தக்க வகையில்“ மோசமடைந்துள்ளது என்பதைக் காட்டுகிறது.

கடந்த மாதத்திற்கான நுகர்வோர் உணர்வு குறியீடு ஜனவரியில் -3.8 புள்ளிகளில் இருந்து 27 புள்ளிகளால் சரிந்தது, இது 2020 வசந்த காலத்தில் தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து மிகப்பெரிய சரிவைக் குறிக்கிறது என்று SECO தெரிவித்துள்ளது.

„விலைகள் தொடர்ந்து அதிகரித்து வருவதால், குடும்பங்கள் சிரமத்தை உணர்கிறார்கள்“ என்று SECO கூறியது. சுவிஸ் குடும்பங்கள் குறிப்பாக அடுத்த 12 மாதங்களில் பொருளாதார நிலைமை எவ்வாறு உருவாகும் என்பதில் அவநம்பிக்கை கொண்டுள்ளனர்.

Von Admin