செப்டம்பர் 5, திங்கட்கிழமை தனது ப்ளே ஸ்டேஷனில் விளையாடிக் கொண்டிருந்த எய்டன் ரோவன் (Aidan Rowan), இரவு 10:30 மணியளவில் உரத்த வெடிப்புச் சத்தம் கேட்டதாகவும், அவரது உடலில் ஒரு கனமான உணர்வை உணர்ந்ததாகவும் கூறினார்.

இங்கிலாந்தின் அபிங்டனில் வசிக்கும் 33 வயதான அவர், ஜான் ராட்க்ளிஃப் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார், அங்கு அவர் மின்னல் தாக்கியது போல் தெரிகிறது என்று ஊழியர்கள் தெரிவித்தனர்.

ரோவன் எட்டு மணிநேரம் கண்காணிப்பில் வைக்கப்பட்ட பின்னர் சில மருந்துகளுடன் வீட்டிற்கு செல்ல அனுமதிக்கப்பட்டார்.

விபத்து குறித்து Aidan Rowan கூறுகையில், „நான் சோபாவில் ஒரு கேம் விளையாடிக் கொண்டிருந்தேன்.., வெளியே இடித்துக் கொண்டிருந்தது. மிகவும் உரத்த இடிமுழக்கம் இருந்தது, நான் மிகவும் கனமான உணர்வை உணர்ந்தேன், பின்னர் என் வலது கையில் இப்போது தீக்காயங்கள் உள்ளன“ என்று கூறினார்.

அவரது இதயத் துடிப்பு ஆரம்பத்தில் ஒழுங்கற்றதாக இருந்தது, ஆனால் சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு இயல்பு நிலைக்கு வந்தது.

கூடுதலாக, நிலத்தின் கடினத்தன்மையின் மீது வெப்பமான வானிலையின் தாக்கம் காரணமாக, மின்னல் „தண்ணீரில் இருந்து மற்றும் ஜன்னல் வழியாக குதித்து“ என்று மருத்துவர்கள் நினைத்ததாக அவர் கூறினார்.

அவர் மருத்துவமனையில் இருக்கும் புகைப்படத்துடன் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு பதிவையும் பகிர்ந்துள்ளார். மீண்டும் ஒரு இடியுடன் கூடிய மழையின் போது cute cat games விளையாடப் போவதில்லை என்றும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். 

Von Admin