க.பொ.த சாதாரண தரப் பரீட்சையில் சித்தியடைந்த மாணவர்களுக்கு ஜனாதிபதி நிதியத்தில் இருந்து புலமைப்பரிசில்களை பெற்றுக் கொள்ளும் வேலைத்திட்டத்தை மீள ஆரம்பிக்குமாறு ஜனாதிபதி பணிப்புரை விடுத்துள்ளார். முதல்நிலையில் சாதாரண தரப் பரீட்சை மற்றும் க.பொ.த படிக்கத் தகுதி பெற்றவர்கள். உயர் நிலை.

இந்த உதவித்தொகைக்கு ஒரு கல்வி மண்டலத்திலிருந்து தகுதியான 30 மாணவர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்படுவார்கள்.

இதன்படி, நாடு முழுவதும் உள்ள 99 கல்வி வலயங்களின் கீழ் தெரிவு செய்யப்படும் 2970 மாணவர்களுக்கு இந்த புலமைப்பரிசில் வழங்கப்படவுள்ளது.

ஸ்காலர்ஷிப்பிற்காக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாணவர்களுக்கு 24 மாத காலத்திற்கு, அவர்கள் அவர்கள் க.பொ.த உயர்தரப் பரீட்சைக்குத் தோற்றும் வரை மாதாந்தம் 5,000/- ரூபா வீதம் ஆகக்கூடியது 24 மாதங்களுக்கு வழங்குவதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஒருமுறை இந்த ஆண்டு க.பொ.த சாதாரணதரப் பரீட்சை பெறுபேறுகள் வெளியாகி,க.பொ.த உயர்தர. கல்வியாண்டு தொடங்குகிறது, இந்த உதவித்தொகை வழங்குவதற்கான விண்ணப்பங்கள் கோரி செய்தித்தாள்களில் விளம்பரங்கள் வெளியிடப்படும்.

இது தொடர்பில் மாகாண பணிப்பாளர்கள், வலயக் கல்விப் பணிப்பாளர்கள் மற்றும் அதிபர்களுக்கு அறிவிக்குமாறு கல்வி அமைச்சின் செயலாளருக்கு ஜனாதிபதியின் செயலாளர் பணிப்புரை விடுத்துள்ளார்.

Von Admin