பல்வேறு ஆயுதங்களுடன் கைதிகள் லண்டன் குடிவரவு அகற்றும் மையத்தில் மின் தடையின் போது இடையூறு ஏற்படுத்தியதாக உள்துறை அலுவலகம் கூறுகிறது.ஹீத்ரோ விமான நிலையத்திற்கு அருகிலுள்ள ஹார்மண்ட்ஸ்வொர்த் தடுப்பு மையத்தில் நடந்த சம்பவத்தின் போது யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை.

கைதிகள் குழு ஒன்று தங்களுடைய அறைகளை விட்டு வெளியேறி குடியேற்ற மையத்தின் முற்றத்திற்குள் பல்வேறு ஆயுதங்களுடன் சென்றதாக உள்துறை அலுவலகம் தெரிவித்துள்ளது.சனிக்கிழமை அதிகாலை மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்ட போது இந்த சம்பவம் நடந்தது மற்றும் 0900 GMT க்கு முன்னதாகவே மின்சாரம் நிறுத்தப்பட்டது.

மேற்கு லண்டனில் உள்ள வளாகத்தை விட்டு எந்த கைதிகளும் வெளியேறவில்லை என்றும், சம்பந்தப்பட்டவர்கள் தங்கள் அறைகளுக்குத் திரும்பியதாகவும் அரசாங்கம் கூறியது.சம்பவ இடத்திற்கு காவல்துறை அதிகாரிகள் மற்றும் எச்.எம் சிறைச்சாலை அதிகாரிகள் வந்துள்ளனர்.

கென்ட்டில் உள்ள ஒரு குடியேற்ற மையத்தில் கூட்ட நெரிசலைக் கையாண்டதற்காக அரசாங்கம் இந்த வாரம் பரவலான விமர்சனங்களை எதிர்கொண்டுள்ள நிலையில் இது வந்துள்ளது.

Von Admin