இலங்கையில் தற்போது சமூக வலைத்தளங்கள் செயற்படுவதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இலங்கை தற்போது மிக மோசமான பொருளாதார மற்றும் நிதி நெருக்கடியை எதிர்கொண்டுள்ளது. இதனால் அங்கு அத்தியாவசியப் பொருட்களின் விலை உயர்ந்தது. இதனால் மக்கள் வீதியில் இறங்கி போராட்டம் நடத்தினர்.

பல்வேறு இடங்களில் போராட்டம் நடத்த இலங்கை அரசு ஊரடங்கு உத்தரவை பிறப்பித்துள்ளது. அதன்படி, இலங்கையில் நேற்று மாலை 6 மணி முதல் நாளை காலை 6 மணி வரை ஊரடங்கு உத்தரவு அமுல்படுத்தப்படும் என இலங்கை அரசாங்கம் அறிவித்துள்ளது.

தற்போதைய ஊரடங்குச் சட்டத்திற்கு எதிராக கொழும்பில் நேற்று மக்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்டதால், இருளையும் பொருட்படுத்தாமல் மக்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

தவறான தகவல்களைத் தடுப்பதற்கும், நாட்டில் போராட்டங்களைத் திட்டமிடுவதற்கு மக்களைத் திரட்டுவதற்கும், Facebook, Twitter, Instagram, WhatsApp மற்றும் YouTube உள்ளிட்ட அனைத்து சமூக ஊடகத் தளங்களுக்கான அணுகலையும் இலங்கை அரசாங்கம் முன்னர் முடக்கியுள்ளது. இலங்கை முழுவதும் சமூக வலைத்தளங்கள் தொடர்ந்து இயங்கியதாக தெரிவிக்கப்பட்டது. 

Von Admin