கடல் மார்க்கமாக அவுஸ்திரேலியாவிற்குள் சட்டவிரோதமாக செல்ல முயன்ற 12 வயது சிறுவன் உட்பட 19 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

மட்டக்களப்பு களுவாஞ்சிங்குடி கிழக்கு கடற்கரையில் சட்டவிரோதமான முறையில் அவுஸ்திரேலியாவிற்கு செல்ல முயன்ற 19 பேரை கடற்படையினர் மீட்டு திருகோணமலை துறைமுக பொலிஸாரிடம் ஒப்படைத்துள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர். இச்சம்பவம் நேற்று (18) இடம்பெற்றுள்ள நிலையில் சம்பவம் தொடர்பில் தெரியவந்துள்ளது.

கடற்படையினர் காணப்பட்ட அவுஸ்திரேலியாவுக்கு படகு வேகமாக சென்றதன் காரணமாக இயந்திரம் அதிக வெப்பமடைந்து மூழ்கியதை அடுத்து கடற்படையினர் மீட்கப்பட்டதாக ஆரம்பகட்ட விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

ஒரு பெண் மற்றும் 12 வயது சிறுவன் உட்பட இரண்டு கடத்தல்காரர்கள் உட்பட மொத்தம் 19 பேர் கைது செய்யப்பட்டதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். இதில் சந்திர மண்டலத்தைச் சேர்ந்த இரண்டும் அடங்கும் சம்பவம் தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகளை திருகோணமலை துறைமுக பொலிஸார் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

Von Admin