நாட்டில் ஏற்பட்டுள்ள பொருளாதார நெருக்கடி காரணமாக பல்வேறு துறைசார் நடவடிக்கைகள் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

இந்தநிலையில், நாட்டின் பொருளாதார நெருக்கடிக்கு தீர்வு காணும் கொள்கைத் திட்டத்தை வெளியிடும் நிகழ்வில் கலந்து கொண்ட அரச சேவைகள், மாகாண சபைகள் மற்றும் உள்ளூராட்சி மன்றங்கள் அமைச்சின் செயலாளர்

ஜனவரியில் 10,000 ஆக இருந்த அரசுக்கு சொந்தமான போக்குவரத்து சேவை தற்போது 25,000 ஆக உயர்ந்துள்ள நிலையில், பொது ஊழியர்கள் குறைந்தபட்சம் 10 ஆண்டுகளுக்கு தங்கள் அன்பளிப்புகளை கைவிட வேண்டும். குறைந்த வருமானம் பெறும் அரசு ஊழியர் வாழ முடியாது என்றும் கூறப்படுகிறது.

அதேவேளை, தற்போதைய சூழ்நிலையில் அரச ஊழியர்களின் சம்பளத்தை அதிகரிக்க முடியாது எனவும் அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

இந்நிலையில், நாட்டின் பொருளாதார வளர்ச்சி சில அமெரிக்க டாலர்களாக அதிகரிக்கும் வரை, பொதுப்பணித்துறையில் உள்ள எவருக்கும் ஓய்வூதியம் வழங்குவது ஏற்புடையதல்ல. நாடு செழிக்க வேண்டுமானால் அரசு ஊழியர்கள் குறைந்தபட்சம் 10 ஆண்டுகளுக்கு தங்கள் அன்பளிப்புகளை கைவிட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். 

Von Admin