வவுனியாவில் அண்மைக்காலமாக சிறுவர்கள் மற்றும் பாடசாலை செல்லும் மாணவர்கள் மத்தியில் போதைப்பொருள் பாவனை அதிகரித்து வருகின்றது.

இச்செயற்பாடுகளை கட்டுப்படுத்த பொலிஸார், பெற்றோர்கள் மற்றும் அரச நிறுவனங்கள் முன்வர வேண்டும். மாணவர்கள் தவறான வழிகளில் சென்றால் அவர்களின் எதிர்காலம் பாழாகிவிடும் எனவே பெற்றோர்கள் பிள்ளைகள் விடயத்தில் அதிக அவதானமாக இருக்க வேண்டும் என எஸ்.சந்திரகுமார் தெரிவித்துள்ளார்.

இன்றைய நிலையில் 16 வயது முதல் 22 வயது வரையிலான பள்ளி செல்லும் மாணவர்கள் பல்வேறு போதைப் பொருட்களுக்கு அடிமையாகியுள்ளனர்.

அத்துடன், அண்மைக்காலமாக வவுனியாவில் போதை ஊசி மருந்து பாவனை அதிகரித்து வருகின்றது. இவர்களில் சிலர் அடையாளம் காணப்பட்டு பொலிஸாரின் உதவியுடன் வெலிகண்டி புனர்வாழ்வு நிலையத்திற்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இந்நிலையில், 16 வயதுக்குட்பட்ட பள்ளிக்கு செல்லும் மாணவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருகிறது. எனவே, பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகள் மீது அதிக கவனம் செலுத்தி, அவர்கள் எங்கு செல்கிறார்கள், யாருடன் இருக்கிறார்கள், அவர்கள் வீட்டிற்கு வரும் சூழ்நிலைகள் பற்றிய துல்லியமான தகவல்களை வைத்திருக்க வேண்டும்.

மாணவர்களுக்கு எப்படி போதைப்பொருள் கொடுக்கப்படுகிறது, யார் எங்கிருந்து விநியோகம் செய்கிறார்கள் என்பதை போலீசார் கண்டுபிடிக்க வேண்டும்.

இவ்வாறு போதைப்பொருள் பாவனையில் ஈடுபடும் மாணவர்களின் எண்ணிக்கையானது தந்தையை இழந்த மற்றும் தந்தை காணாமல் போன குடும்பங்களில் காணப்படுகின்றது.

எனவே, இந்த நடைமுறையைத் தடுப்பதற்கு கடுமையான நடைமுறைகளை மேற்கொள்ள காவல்துறை, சிவில் பாதுகாப்புக் குழுக்கள், அரச அமைப்புகள் மற்றும் கிராம மட்ட அமைப்புக்கள் முன்வர வேண்டுமென மேலும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

Von Admin