ஜெர்மனியின் டொய்ச பான் (Deutsche Bahn) ரயில் சேவை ஒரு வார கால விலை குறைந்த ரயில் டிக்கட் விற்பனையைத் தொடங்கியுள்ளது.

ஒவ்வொரு வழியிலும் 20 யூரோக்களுக்கும் குறைவான டிக்கெட்டுகளை வழங்குகிறது. ஆனால் இதனை பெற விரைவாக செல்ல வேண்டும்.

இந்த சலுகை ஒரு மில்லியன் மக்களுக்கு மாத்திரமே வழங்கப்படுகின்றது. அதிவேக இன்டர்சிட்டி எக்ஸ்பிரஸ் (ICE) ரயில்களுக்கானடொய்ச பான் (Deutsche Bahn) டிக்கெட்டுகள் பெரும்பாலும் விலை அதிகம்.

வாடிக்கையாளர்கள் அதிர்ஷ்டசாலிகள் என்றால், அவர்கள் சில சமயங்களில் தொலைதூர ரயில்களுக்கான டிக்கெட்டைக் குறைந்த விலையில் டொய்ச பானின் (Deutsche Bahn) சூப்பர் சேவர் டிக்கெட் பெற முடியும்.

இதன் விலை வெறும் 17.90 யூரோக்கள் மாத்திரமாகும். செவ்வாயன்று, ஜேர்மன் போக்குவரத்து நிறுவனம் தங்களின் 17,90 யூரோ சூப்பர் சேவர் டிக்கெட்டுகளுக்கு ஆண்டு இறுதி பிரச்சாரத்தை தொடங்கியுள்ளது என்று அறிவிக்கப்பட்டது.

அடுத்த வாரத்தில் டொய்ச பான் (Deutsche Bahn) வாடிக்கையாளர்களுக்காக 1 மில்லியன் கூடுதல் சூப்பர் சேவர் டிக்கெட்டுகளை ளியிடப்படும். 17,90 யூரோ டிக்கெட்டுகள் ஜெர்மனிக்குள் ஒரு வழி பயணங்களுக்கு இரண்டாம் வகுப்பு வண்டிகளில் செல்லுபடியாகும்.

14 வயதுக்குட்பட்ட சிறுவர்கள் இந்த சேவை மூலம் இலவசமாகப் பயணிக்க முடியும். மேலும் கூடுதல் கட்டணம் வசூலிப்பதில் விருப்பம் இல்லை என்றால், சூப்பர் சேவர் டிக்கெட்டுகளை முதல் வகுப்பிற்கு மேம்படுத்தலாம், இதில் இருக்கை முன்பதிவும் அடங்கும். பயணிகள் தங்கள் திரும்பும் பயண டிக்கெட்டில் சலுகையைப் பயன்படுத்த முடியுமா என்பது விற்கப்படும் இருக்கைகளின் எண்ணிக்கை மற்றும் பயண நேரத்தைப் பொறுத்தது.

திரும்பும் பயணங்களில் ஒப்பந்தத்தைப் பயன்படுத்த முடிந்தால், முனிச் மற்றும் ஹாம்பர்க் இடையே ஒரு வார இறுதிப் பயணத்திற்கு இரு வழிகளிலும் 35,80 யூரோக்கள் மட்டுமே செலவாகும். இருப்பினும், சூப்பர் சேவர் டிக்கெட் அனைத்து ICE இணைப்புகளுக்கும் செல்லுபடியாகாது, குறிப்பாக பிரபலமான வழித்தடங்களுக்கு அதிக கட்டணம் இருக்கும்.

பேரம் பேசுபவர்களும் தங்களுக்கு ஒரு சூப்பர் சேவர் டிக்கெட்டைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம். டொய்ச பான் (Deutsche Bahn) தளத்தில் அதிகபட்சம் 180 நாட்களுக்கு முன்னதாகவே முன்பதிவு செய்யலாம்.

அவர்கள் காலை அல்லது மாலையில் செல்லும் பயணத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தால். ஒரு மில்லியன் டிக்கெட்டுகள் விற்றுத் தீரும் வரை மட்டுமே சலுகை கிடைக்கும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.  

Von Admin