சுவிட்சர்லாந்து முழுவதும் திடீரென பனியும் குளிரும் திரும்பியுள்ளது. Fribourg இல், ஏராளமான கார்கள் பனிக்கட்டிகளை சமாளிக்க வேண்டியிருந்தது.

சூடான புத்தாண்டு வானிலைக்குப் பிறகு, சுவிட்சர்லாந்தின் சில பகுதிகளில் குளிர்காலம் முழு பலத்துடன் திரும்பியுள்ளது – உதாரணமாக ஃப்ரிபர்க்கில், ஈர்க்கக்கூடிய புகைப்படங்கள் காட்டுகின்றன. கார்கள் பனியில் பதுங்கிச் செல்வதையோ அல்லது சிக்கிக் கொள்வதையோ காணக்கூடியதாக இருக்கிறது.

ஒரு காரில் இருந்து இரண்டு பேர் இறங்கி அதை முன்னோக்கி நகர்த்த பின்னால் இருந்து தள்ள வேண்டியிருந்தது. „இந்த நேரத்தில் இது ஒரு பேரழிவு என்று நான் சத்தியம் செய்கிறேன்,“ என்று பதிவுகளை ஒரு வாசகர் எழுதுகிறார்.

பெர்ன் நகரிலும், இன்று தெருக்களில் பனிப்பொழிவு குழப்பத்தை ஏற்படுத்தியது. பெர்ன்மொபில் மற்றும் ஆர்பிஎஸ் பேருந்து வழித்தடங்களில் தாமதங்களும் ரத்துகளும் உள்ளன. பெர்ன்மொபிலில், மொத்தம் 27 லைன்கள் தாமதங்கள் மற்றும் ரத்துகளால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன. பெர்ன் நகரில் போக்குவரத்து நெரிசல் மற்றும் நெரிசல் ஏற்பட்டுள்ளதாக டிசிஎஸ் தெரிவித்துள்ளது.

Von Admin